ราคา 16900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 98.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 172448.98 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้าน สิริ ทเวนตี้โฟร์ (สุขุมวิท 24) | Baan Siri Twenty Four

Incube
0896669464
2025-02-11 21:51:07.0
เลขที่ประกาศ: 521120
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference : P10CR2501001
Project Name : บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์ - Baan Siri 24
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Area : 98.41 sqm
Sell price : 16,900,000 baht

-----------------------------
Contact us for more information or arrange a viewing :
Incube Realty Co., Ltd.
Mobile : +66896669464
Line-ID : incube168
Email : admin@incube.co.th

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขุมวิท 24
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้าน สิริ ทเวนตี้โฟร์ (สุขุมวิท 24) Baan Siri Twenty Four
บ้าน สิริ ทเวนตี้โฟร์ (สุขุมวิท 24) | Baan Siri Twenty Four

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

Baan Siri 24 spacious clean comfortable 25th floor BTS Phrom Phong

เลขที่: 522400
2025-02-24 19:05:41.0
Add to wishlist

บ้าน สิริ ทเวนตี้โฟร์ (สุขุมวิท 24) | Baan Siri Twenty Four

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

เอกชัย

0897995598

เช่า 60000.00 บาท

ให้ เช่า Baan siri 24 3 ห้องนอน 145 ตรม. ราคา 75k 082-6268246

เลขที่: 454693
2023-08-30 17:21:33.0
Add to wishlist

บ้าน สิริ ทเวนตี้โฟร์ (สุขุมวิท 24) | Baan Siri Twenty Four

ขนาดพื้นที่ 145.0 ตารางเมตร

Double D

0826268246

เช่า 75000.00 บาท

P10CR2103014 Condo For Rent Baan Siri 24 2 Bedroom 2 Bathroom Size 97 sqm.